Chat với chúng tôi
Hỗ trợ khách hàng
(04) 32-363-999
  0912-655-711
Kinh doanh phân phối
Ms Minh Thu
    0976.086.288
Ms Thu Hương 
   0985.949.053
Mr Anh Ngọc
   0888.30 36 36
Kinh doanh bán lẻ
Ms Thanh Tuyền
   0974.195.483
Mr AnhTuấn
   0914.303.656
Ms Kim Liên
   0983.260.138
Kỹ thuật - Giải Pháp
Mr Tân - Tư Vấn Giải Pháp
0912.655.711
Mr Tuấn - Kỹ thuật
0914.303.656
Mr Chung - Kỹ thuật
0944.811.492
Giao hàng toàn quốc
Tư vấn miễn phí
Sản phẩm chính hãng
Giá hàng tốt nhất

Bộ chuyển đổi Video Quang 8 Kênh camera CVI/TVI/AHD 1080P

Tráng thái: Còn hàng

Regular Price: 10.800.000 ₫

Special Price 10.500.000 ₫

Bảo hành 15 tháng
Xuất xứ Taiwan

Thông tin sản phẩm

Bộ chuyển đổi Quang 8 kênh  HL-8V-20T/R-1080
( Bộ sản phẩm đã bao gồm đầy đủ: 2 chiếc, 2 adapter 12V)

  • Bộ chuyển đổi quang cho 8 camera AHD/ HD-CVI/ HD-TVI
  • Bộ chuyển đổi Quang 8 kênh cho camera HDTVI 2.0  hoặc HDCVI hoặc AHD - 1.0, 1.3, 2.0 Megapixel + tất cả Camera Analog thông thường
  • Bộ chuyển đổi Quang video 8 kênh cho camera AHD/ HD-CVI/ HD-TVI
  • Bộ chuyển đổi Video quang được thiết kế cho ứng dụng thi công camera AHD/ HDCVI/ HDTVI với khoảng cách truyển hình ảnh xa từ 0- 20KM Single-mode / Multi-mode tín hiệu Video được truyền trên khoảng cách lớn vẫn đảm bảo tín hiệu hình ảnh chuẩn HD.
  • Bộ chuyển đổi video quang 8 kênh.
  • Sản phẩm: Gồm 1 bộ có 2 chiếc , 2 bộ cấp nguồn 5V 3A
  • Ứng Dụng: Triển khai  thi công camera nhà xưởng, xí nghiệp, Công trường xây dựng, khu vực khai thác mỏ. các khu vực khoảng cách xa, bị nhiễm điện công nghiệp ...

Bộ chuyển đổi Video Quang 8 Kênh camera CVI/TVI/AHD 1080P

Nhấp đúp chuột để xem ảnh lớn

Zoom Out
Zoom In

Xem thêm hình ảnh

Chi Tiết

  • Thiết bị kết nối truyền tín hiệu quang cho camera AHD/ HD-CVI/ HD-TVI với khoảng cách đạt 20km.
  • Convert Quang video 8 kênh cho camera HDTVI hoặc HDCVI hoặc AHD cho các loại camera có độ phân giải từ 1.0 đến 1.3, 2.0 Megapixel
  • Bộ chuyển đổi Quang video 8 kênh cho camera AHD/ HD-CVI/ HD-TVI
  • Bộ chuyển đổi Video quang được thiết kế cho ứng dụng thi công camera AHD/ HDCVI/ HDTVI với khoảng cách truyển hình ảnh xa từ 0- 20KM Single-mode / Multi-mode tín hiệu Video được truyền trên khoảng cách lớn.
  • Chuyển đổi quang camera AHD/CVI/ TVI thông qua cáp quang
  • Bộ chuyển Video sang quang GSH-8VCVI-S
  • Được thiết kế nhỏ gọn có thể đặt gắn trong tủ, treo tường..
  • Chất lượng cao, hoạt động ổn định. có lỗ thông giá cho thiết bị
  • Môi trường truyền dẫn : Cáp quang Single-mode / Multi-mode
  • kết nối 8 kênh video AHD/ HD-CVI/ HD-TVI không nén dạng kỹ thuật số ≤ 10bit khoảng cách truyền tối đa 20km
  • Đầu nối giao tiếp quang: loại chuẩn FC / SC / ST (đầu tròn vặn ren thông dụng)
  • Bước sóng : 1310/1550 nm
  • Hỗ trợ chức năng Plug and Play " Cắm là chạy" có thể hoạt động ngay mà không cần phải cấu hình.
  • Đèn LED báo tín hiệu nguồn và tín hiệu video. 
  • Nguồn cấp: Sử dụng nguồn 5V3A Thông dụng dễ thay thế.
  • Sản phẩm bảo hành : 12 tháng theo tiêu chuẩn

                                              .

Khách hàng đánh giá

Truyền hình ảnh không trễ hình, không nhiểu
Truyền tải hình ảnh hỗn hợp ( TVI, analog) không nhiễu, không giật hình. Dùng với camera HIKVISION 3.0
Nhận xét bởi Siêu thị Camera Vũ Minh - Đăng ngày 05/06/2017
Thiết bị hoạt động tốt
Hình ảnh nét, không trễ hình, giải pháp truyền hình ảnh xa
Nhận xét bởi Trần Trí - Đăng ngày 11/05/2017

Viết nhận xét của bạn về sản phẩm: Bộ chuyển đổi Video Quang 8 Kênh camera CVI/TVI/AHD 1080P

1 Sao 2 Sao 3 Sao 4 Sao 5 Sao