Chat với chúng tôi
Hỗ trợ khách hàng
(04) 32-363-999
  0912-655-711
Kinh doanh phân phối
Ms Minh Thu
    0976.086.288
Ms Hồng Thắm  
   0985.949.053
Ms Thanh Tuyền
   0974.195.483
Kinh doanh bán lẻ
Mr Anh Ngọc
   0888.30 36 36
Mr AnhTuấn
   0914.303.656
Ms Nga
   0948.23.37.38
Kỹ thuật - Giải Pháp
Mr Tân - Tư Vấn Giải Pháp
0912.655.711
Mr Tuấn - Kỹ thuật
0914.303.656
Mr Tuấn - Kỹ thuật
0914.303.656
Giao hàng toàn quốc
Tư vấn miễn phí
Sản phẩm chính hãng
Giá hàng tốt nhất

Bộ chuyển đổi Video Quang 4 Kênh camera CVI/TVI/AHD 960P

Tráng thái: Còn hàng

Regular Price: 4.320.000 ₫

Special Price 4.200.000 ₫

Bảo hành 12 tháng
Xuất xứ China

Thông tin sản phẩm

Bộ chuyển đổi  Quang 4 kênh  HL-4V-20T/R-720/960P

( Bộ sản phẩm đã bao gồm đầy đủ: 2 chiếc, 2 adapter 5V-2A)

Bộ chuyển đổi Video Quang 4 Kênh camera CVI/TVI/AHD 960P

Nhấp đúp chuột để xem ảnh lớn

Zoom Out
Zoom In

Xem thêm hình ảnh

Chi Tiết

Bộ chuyển đổi Quang 4 kênh 720/960P cho Camera AHD/CVI/TVI

  • Thiết bị kết nối truyền tín hiệu quang cho camera AHD/ HD-CVI/ HD-TVI với khoảng cách đạt 20km.
  • Bộ chuyển đổi Quang 4 kênh cho camera HDTVI hoặc HDCVI hoặc AHD cho các loại camera có độ phân giải từ 1.0 đến 1.3 Megapixel
  • Bộ chuyển đổi Quang video 4 kênh cho camera AHD/ HD-CVI/ HD-TVI
  • Bộ chuyển đổi Video quang được thiết kế cho ứng dụng thi công camera AHD/ HDCVI/ HDTVI với khoảng cách truyển hình ảnh xa từ 0- 20KM Single-mode / Multi-mode tín hiệu Video được truyền trên khoảng cách lớn.
  • Chuyển đổi quang camera AHD/CVI/ TVI thông qua cáp quang
  • Được thiết kế nhỏ gọn có thể đặt gắn trong tủ, treo tường..
  • Chất lượng cao, hoạt động ổn định. có lỗ thông giá cho thiết bị
  • Môi trường truyền dẫn : Cáp quang Single-mode / Multi-mode
  • kết nối 4 kênh video AHD/ HD-CVI/ HD-TVI không nén dạng kỹ thuật số ≤ 10bit khoảng cách truyền tối đa 20km
  • Đầu nối giao tiếp quang: loại chuẩn FC / SC / ST (đầu tròn vặn ren thông dụng)
  • Bước sóng : 1310/1550 nm
  • Hỗ trợ chức năng Plug and Play " Cắm là chạy" có thể hoạt động ngay mà không cần phải cấu hình
  • Đèn LED báo tín hiệu nguồn và tín hiệu video.
  • Nguồn cấp: Sử dụng nguồn 5V1A, 2A Thông dụng dễ thay thế.

 

Khách hàng đánh giá

tiết kiệm chi phí
nhiều kênh hình ảnh mà chỉ chuyển qua 1 dây quang duy nhất rất tiện lợi.
Nhận xét bởi công ty nina - Đăng ngày 26/12/2017
hình ảnh tót truyền dẫn xa
truyền tải hình ảnh 4 mắt cam trên 1 thiết bị thấy khá tiện lợi. dùng cho các công trình.
Nhận xét bởi anh phan anh - Đăng ngày 23/12/2017
hình ảnh đẹp
truyền được hình ảnh 4 mắt cam rất đẹp
Nhận xét bởi hải đức - Đăng ngày 22/12/2017
Tốt, ổn định
Lắp đặt cho nhà máy dùng khá tôt, không bị nhiễu từ, điện 3 pha. Hỗ trợ kỹ thuật nhiệt tình. Hi vọng hợp tác với Thiên Tân lâu dài
Nhận xét bởi Phạm Hùng - Đăng ngày 11/05/2017

Viết nhận xét của bạn về sản phẩm: Bộ chuyển đổi Video Quang 4 Kênh camera CVI/TVI/AHD 960P

1 Sao 2 Sao 3 Sao 4 Sao 5 Sao