Chat với chúng tôi
Hỗ trợ khách hàng
(04) 32-363-999
  0912-655-711
Kinh doanh phân phối
Ms Minh Thu
    0976.086.288
Ms Hồng Thắm  
   0985.949.053
Ms Thanh Tuyền
   0974.195.483
Kinh doanh bán lẻ
Mr Anh Ngọc
   0888.30 36 36
Mr AnhTuấn
   0914.303.656
Ms Nga
   0948.23.37.38
Kỹ thuật - Giải Pháp
Mr Tân - Tư Vấn Giải Pháp
0912.655.711
Mr Tuấn - Kỹ thuật
0914.303.656
Mr Tuấn - Kỹ thuật
0914.303.656
Giao hàng toàn quốc
Tư vấn miễn phí
Sản phẩm chính hãng
Giá hàng tốt nhất

Converter Netlink HTB 3100 Single-mode 25 km loại 1 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

Tráng thái: Còn hàng

Regular Price: 890.000 ₫

Special Price 815.000 ₫

Bảo hành 12 tháng
Xuất xứ NETLINK/ CHINA

Thông tin sản phẩm

Convert quan NetLink HTB-3100 AB

  •  Loại kết nối cáp quang 1 sợi, NETLINK HTB-3100AB
  • Single-Mode 25KM
  • 10/100M
  •  Nguồn điện : 5V 1A
  • Sử dụng 1 sợi kết nối khoảng cách 25Km
  • Convert quang 1core netlink
  • Ứng Dụng: 
  • Được ứng dụng rộng rãi trong thi công hệ thống mạng LAN, Internet, camera IP với khoảng cách xa.
  • Sử dụng đấu nối đơn giản bằng đầu nối Nhanh " Fast connect"

Converter Netlink HTB 3100 Single-mode 25 km loại 1 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

Nhấp đúp chuột để xem ảnh lớn

Zoom Out
Zoom In

Xem thêm hình ảnh

Chi Tiết

    NET-LINK HTB-3100S  sản phẩm đơn mode sợi thu phát có thể tiết kiệm một nửa sợi dữ liệu trên một sợi duy nhất 10 / 100M nhận và truyền tải tốc độ,

  • Theo chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u và 100Base-FX tiêu chuẩn 
  • Tốc độ truyền dữ liệu 10/100Mbps
  • chế độ hoạt động song công đầy đủ hoặc một nửa 
  • cung cấp một kết nối RJ45 và SC sợi giao diện 
  • giao diện RJ45 hỗ trợ tính năng 10Mbps và 100Mbps tự động 
  • chức năng giao diện RJ45 với chuyển đổi nhanh chóng 
  • chứng nhận EMI: CE, FCC, VCCI, C -Tick
  • Kiểu sợi quang Single-mode 
  • giao diện quang loại SC 
  • bước sóng quang 1310nm 1550nm 
  • truyền khoảng cách 25 km 
  • năng lượng phát thải tối đa -12,0 dBm 
  • tối thiểu truyền tải điện năng quang -19,0 dBm 
  • nhạy -34,0 dBm 
  • cáp quang liên kết mất 15,0 dBm

 

           

Khách hàng đánh giá

lắp đặt dễ dàng
thiết bị phối lắp với quang lan 4 cổng với 8 cổng rất dễ dàng rất tiện dụng.
Nhận xét bởi công ty dịch vụ kỹ thuật giải pháp camera hà nam - Đăng ngày 17/01/2018
lắp cho cả công ty tín hiệu rất chuẩn
dẫn truyền tín hiệu cho camera IP ở công ty mình rất tốt. tín hiệu rất ổn định
Nhận xét bởi Tiến Quyết - Đăng ngày 30/12/2017
bộ sản phẩm dễ sử dụng
lắp cái tín hiệu lên ngay rất nhanh chóng không không cấu hình phức tạp. tín hiệu rất tốt.
Nhận xét bởi Quynh Đinh - Đăng ngày 29/12/2017
đường truyền ổn định
tín hiệu tốt rất gọn gàng
Nhận xét bởi spa Lan Anh - Đăng ngày 28/12/2017
tín hiệu rất tốt
đường truyền rất ổn định.
Nhận xét bởi Trần Văn Hưng - Đăng ngày 26/12/2017
sử dụng đơn giản
hiệu quả rất cao trong việc truyền tín hiệu cam IP và internet đi đường dài.
Nhận xét bởi Phòng Kỹ thuật công ty CP Thiên Long - Đăng ngày 26/12/2017
hình ảnh tốt, dễ thi công
Thi công hệ thống mạng LAN / Thi công hệ thống Camera IP với chi phí tiết kiệm, giảm suy hao đường truyền..
Nhận xét bởi Vũ Thế Viễn - Đăng ngày 25/12/2017
tiện lợi
thi công nhanh chóng, thiết bị gọn nhẹ. tín hiệu truyền đi xa
Nhận xét bởi điện tử hùng long - Đăng ngày 23/12/2017
truyền hình ảnh ổn định
nối dây đi xa dễ dàng, thiết bị gọn nhẹ
Nhận xét bởi tiến dũng - Đăng ngày 22/12/2017
Dùng được với 1 sợi dây quang, khá tiện dụng
Dùng khá tốt ở khoảng cách 800m . đánh giá tốt
Nhận xét bởi Tuấn Vũ - Đăng ngày 03/07/2017
Tiện dùng cho camera Ip
Tôi đã mua thử 1 bộ và 6 đầu nối nhanh qua cáp quang. được biết đến các bạn qua kênh hướng dẫn trên youtube, cảm ơn vì đã hướng dẫn nhiệt tình,
Nhận xét bởi Minh hoàng - Đăng ngày 09/05/2017

Viết nhận xét của bạn về sản phẩm: Converter Netlink HTB 3100 Single-mode 25 km loại 1 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

1 Sao 2 Sao 3 Sao 4 Sao 5 Sao