Chat với chúng tôi
Hỗ trợ khách hàng
(04) 32-363-999
  0912-655-711
Kinh doanh phân phối
Ms Minh Thu
    0976.086.288
Ms Hồng Thắm  
   0985.949.053
Ms Thanh Tuyền
   0974.195.483
Kinh doanh bán lẻ
Mr Anh Ngọc
   0888.30 36 36
Mr AnhTuấn
   0914.303.656
Ms Nga
   0948.23.37.38
Kỹ thuật - Giải Pháp
Mr Tân - Tư Vấn Giải Pháp
0912.655.711
Mr Tuấn - Kỹ thuật
0914.303.656
Mr Tuấn - Kỹ thuật
0914.303.656
Giao hàng toàn quốc
Tư vấn miễn phí
Sản phẩm chính hãng
Giá hàng tốt nhất

Dây nhảy quang Multimode SC-SC Duplex, Patchcord SC/SC Duplex OM3

Tráng thái: Còn hàng

150.000 ₫
Bảo hành Đổi mới 1 tháng ( Nếu lỗi)
Xuất xứ Hàng chính hãng

Thông tin sản phẩm

Thông số kỹ thuật dây quang OM3 SC-SC Multimode chính hãng 

  • Tên sản phẩm: SC-SC OM3 Multimode
  • Đầu nối: SC/UPC,APC – SC/UPC,APC
  • Tốc độ: 10Gb
  • Màu sắc: Màu xanh
  • Đường kính sợi quang: 50/125 µm
  • Kiểu sợi quang: Đơn mode (Simplex) hoặc đa mode (Duplex)
  • Bước sóng: 850nm
  • Độ suy giảm tín hiệu: ≤ 0.2 dB
  • Đường kính dây: 2.0mm, 3.0mm
  • Chiều dài: 3m,5m,10m,15m,20m,30m…. phụ thuộc nhu cầu của khách hàng.

Dây nhảy quang Multimode SC-SC Duplex, Patchcord SC/SC Duplex OM3

Nhấp đúp chuột để xem ảnh lớn

Zoom Out
Zoom In

Xem thêm hình ảnh

Chi Tiết

Thông số kỹ thuật dây quang OM3 SC-SC Multimode chính hãng 

  • Sản phẩm: SC-SC OM3 Multimode
  • Đầu nối: SC/UPC,APC – SC/UPC,APC
  • Tốc độ: 10Gb
  • Màu sắc: Màu xanh
  • Đường kính sợi quang: 50/125 µm
  • Kiểu sợi quang: Đơn mode (Simplex) hoặc đa mode (Duplex)
  • Bước sóng: 850nm
  • Độ suy giảm tín hiệu: ≤ 0.2 dB
  • Đường kính dây: 2.0mm, 3.0mm
  • Chiều dài: 3m,5m,10m,15m,20m,30m….  đặt hàng theo yêu cầu.

Khách hàng đánh giá

dây nhỏ gọn
tín hiệu tốt, không bị đứt quãng
Nhận xét bởi lương cốc - Đăng ngày 22/12/2017

Viết nhận xét của bạn về sản phẩm: Dây nhảy quang Multimode SC-SC Duplex, Patchcord SC/SC Duplex OM3

1 Sao 2 Sao 3 Sao 4 Sao 5 Sao