Chat với chúng tôi
Hỗ trợ khách hàng
(04) 32-363-999
  0912-655-711
Kinh doanh phân phối
Ms Minh Thu
    0976.086.288
Ms Hồng Thắm  
   0985.949.053
Ms Thanh Tuyền
   0974.195.483
Kinh doanh bán lẻ
Mr Anh Ngọc
   0888.30 36 36
Mr AnhTuấn
   0914.303.656
Ms Nga
   0948.23.37.38
Kỹ thuật - Giải Pháp
Mr Tân - Tư Vấn Giải Pháp
0912.655.711
Mr Tuấn - Kỹ thuật
0914.303.656
Mr Tuấn - Kỹ thuật
0914.303.656
Giao hàng toàn quốc
Tư vấn miễn phí
Sản phẩm chính hãng
Giá hàng tốt nhất

DÂY NHẢY QUANG SINGLEMODE LC – LC, PATCHCORD LC-LC

Tráng thái: Còn hàng

50.000 ₫
Bảo hành No
Xuất xứ Chính hãng

Thông tin sản phẩm

Đặc điểm kỹ thuật dây nhảy quang Singlemode LC LC

  • Đầu nối phải: LC/UPC, loại sợi tùy chọn  Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Đầu nối trái: LC/UPC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Chiều dài: theo yêu cầu của khách.
  • Số lần kết nối: 1000 lần
  • Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
  •  Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
  •  Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

DÂY NHẢY QUANG SINGLEMODE LC – LC, PATCHCORD LC-LC

Nhấp đúp chuột để xem ảnh lớn

Zoom Out
Zoom In

Xem thêm hình ảnh

Chi Tiết

Đặc điểm  dây nhảy quang Singlemode LC LC

  • Đầu nối phải: LC/UPC, loại sợi tùy chọn  Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Đầu nối trái: LC/UPC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Chiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.
  • Số lần kết nối: 1000 lần
  • Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
  • Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
  • Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Thông tin chi tiết sản phẩm:

  • Loại: LC/UPC – LC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode
  • Đầu kết nối chuẩn : LC/LC
  • Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
  • Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
  • Bước sóng: 1310, 1550 nm  - Độ uốn cong: R = 3cm
  • Lực căng lớn nhất: 90 N/cm - Lực nghiền nát: 550N/cm
  • Kích cỡ, màu sắc: Đường kính cáp: 3.0mm
  • Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm           
  • Vỏ: PVC (OFNR-rated)
  • Màu vỏ: Vàng

Khách hàng đánh giá

thao tác dễ
giá rẻ, màu sắc thời trang
Nhận xét bởi tiến mại - Đăng ngày 22/12/2017

Viết nhận xét của bạn về sản phẩm: DÂY NHẢY QUANG SINGLEMODE LC – LC, PATCHCORD LC-LC

1 Sao 2 Sao 3 Sao 4 Sao 5 Sao