Chat với chúng tôi
Hỗ trợ khách hàng
(04) 32-363-999
  0912-655-711
Kinh doanh phân phối
Ms Minh Thu
    0976.086.288
Ms Hồng Thắm  
   0985.949.053
Ms Thanh Tuyền
   0974.195.483
Kinh doanh bán lẻ
Mr Anh Ngọc
   0888.30 36 36
Mr AnhTuấn
   0914.303.656
Ms Nga
   0948.23.37.38
Kỹ thuật - Giải Pháp
Mr Tân - Tư Vấn Giải Pháp
0912.655.711
Mr Tuấn - Kỹ thuật
0914.303.656
Mr Tuấn - Kỹ thuật
0914.303.656
Giao hàng toàn quốc
Tư vấn miễn phí
Sản phẩm chính hãng
Giá hàng tốt nhất

Chuyển đổi quang LAN

Lưới  Danh sách 

Items 1 to 10 of 11 total

trên trang
  1. 1
  2. 2
Set Descending Direction
  1. Sale Converter Netlink HTB 3100 Single-mode 25 km loại 1 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

    Converter Netlink HTB 3100 Single-mode 25 km loại 1 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

    Regular Price: 890.000 ₫

    Special Price 815.000 ₫

    Convert quan NetLink HTB-3100 AB

    •  Loại kết nối cáp quang 1 sợi, NETLINK HTB-3100AB
    • Single-Mode 25KM
    • 10/100M
    •  Nguồn điện : 5V 1A
    • Sử dụng 1 sợi kết nối khoảng cách 25Km
    • Convert quang 1core netlink
    • Ứng Dụng: 
    • Được ứng dụng rộng rãi trong thi công hệ thống mạng LAN, Internet, camera IP với khoảng cách xa.
    • Sử dụng đấu nối đơn giản bằng đầu nối Nhanh " Fast connect"
  2. Bộ nguồn tập trung converter quang 14 khe cắm chính hãng

    Bộ nguồn tập trung converter quang 14 khe cắm chính hãng

    2.350.000 ₫

    Bộ nguồn tập trung converter quang là  được thiết kế giúp tập trung nguồn cho bộ chuyển đổi quang điện (converter quang) nhằm đảm bảo độ ổn định của nguồn nuôi converter và giúp dễ dàng quản lý, gọn gàng hơn khi lắp vào tủ rack. Bộ khung nguồn tập trung được thiết kế 14 khe cắm tương ứng với 14 converter quang, có thể tương thích với tất cả các loại converter quang lan hiện nay trên thị trường hiện nay.

  3. Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi HTB-3100B -25KM

    Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi HTB-3100B -25KM

    450.000 ₫
    • Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber (1 Sợi quang) HTB-3100B 
    • Bộ chuyển đổi quang lan, chuyển đổi quang IP
    • Chuẩn IEEE802.3 10Base-T, and IEEE802.3u 100Base-TX/FX standards
    • Truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng riêng biệt trên cùng 1 sợi quang.
    • Hỗ trợ tính năng tự động nhận diện tốc độ (10/100M) và Duplex mode (Full/Half)
    • Khoảng cách truyền 25Km. chuyển đổi Lan quang 
    • Bước sóng: 1310/1550nm
    • Khoảng cách truyền : Single-mode:0 ~ 25km;
    • Cổng kết nối: One RJ45 port:  For connecting STP/UTP category-5 twisted pairs
    • Bộ nhớ đệm : 1Mbit
    • Bộ nguồn: 5V-2A 
    • Nhiệt độ hoạt động: -10~55ºC
  4. Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi  HTB-3100A -25KM

    Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi HTB-3100A -25KM

    450.000 ₫
    • Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber (1 Sợi quang) HTB-3100A 
    • Bộ chuyển đổi quang lan, chuyển đổi quang IP
    • Chuẩn IEEE802.3 10Base-T, and IEEE802.3u 100Base-TX/FX standards
    • Truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng riêng biệt trên cùng 1 sợi quang.
    • Hỗ trợ tính năng tự động nhận diện tốc độ (10/100M) và Duplex mode (Full/Half)
    • Khoảng cách truyền 25Km. chuyển đổi Lan quang 
    • Bước sóng: 1310/1550nm
    • Khoảng cách truyền : Single-mode:0 ~ 25km;
    • Cổng kết nối: One RJ45 port:  For connecting STP/UTP category-5 twisted pairs
    • Bộ nhớ đệm : 1Mbit
    • Bộ nguồn: 5V-2A 
    • Nhiệt độ hoạt động: -10~55ºC

  5. Sale Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 1 ra 8 Cổng LAN HTB-3100/HL-SF1008D

    Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 1 ra 8 Cổng LAN HTB-3100/HL-SF1008D

    Regular Price: 1.950.000 ₫

    Special Price 1.850.000 ₫

    • Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 1 ra 8 Cổng Lan HTB-3100/HL-SF1008D
    • Kết nối 1 cổng J45 đầu vào, và 8 Cổng J45 đầu ra.thông qua cáp quang 1 FO
    • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mb/s
    • Sử dụng trên loại cáp Single Mode
    • Số sợi quang sử dụng: 01 sợi quang.
    • Số cổng Lan vào 1, Ra 8 Lan
    • Khoảng cách chuyền tín hiệu: 20km

             Ứng Dụng:

    • Thi công hệ thống mạng LAN / Thi công hệ thống Camera IP vơi chi phí tiết kiệm, giảm suy hao đường truyền..
  6. Sale Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 1 ra 4 Cổng LAN HTB-3100/HL-SF1004D

    Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 1 ra 4 Cổng LAN HTB-3100/HL-SF1004D

    Regular Price: 1.450.000 ₫

    Special Price 1.350.000 ₫

    • Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 1 ra 4 Cổng Lan HTB-3100/HL-SF1004D
    • Kết nối 1 cổng J45 đầu vào, và 4 Cổng J45 đầu ra.thông qua cáp quang 1 FO
    • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mb/s
    • Sử dụng trên loại cáp Single Mode
    • Số sợi quang sử dụng: 01 sợi quang.
    • Số cổng Lan vào 1, Ra 4 Lan
    • Khoảng cách chuyền tín hiệu: 20km

    Ứng Dụng:

    • Thi công hệ thống mạng LAN / Thi công hệ thống Camera IP vơi chi phí tiết kiệm, giảm suy hao đường truyền..
  7. Sale Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi Gigabit NETLINK HTB-GS-03 10/100/1000Mb/ s

    Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi Gigabit NETLINK HTB-GS-03 10/100/1000Mb/ s

    Regular Price: 850.000 ₫

    Special Price 750.000 ₫

            Convert quang Gigabit sợi đơn mode thu phát sợi quang thu phát HT- GS-03-20KM chuyển đổi quang điện, converter quang 2 sợi

    • Loại kết nối cáp quang 2 sợi quang, NETLINK HTB-GS-03 20KM
    • Single-Mode 20KM
    • Tốc độ truyền :10/100/100Mb
    • Nguồn điện : 5V 2A
    • Sử dụng 2 sợi quang để kết nối khoảng cách 20Km 
    • Convert quang 2 sợi netlink, Bộ chuyển đổi quang điện 2 FO, Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100/1000Mb/s
    • Ứng Dụng: 
    • Được ứng dụng rộng rãi trong thi công hệ thống mạng LAN, Internet, camera IP với khoảng cách xa, tốc độ ổn định.
    • Sử dụng đấu nối đơn giản bằng đầu nối Nhanh " Fast connect", hoặc dùng hàn quang thông qua hộp phối quang ODF
  8. Sale Bộ chuyển đổi quang điện NETLINK HTB-1100S-25KM

    Bộ chuyển đổi quang điện NETLINK HTB-1100S-25KM

    Regular Price: 550.000 ₫

    Special Price 450.000 ₫

    Convert quan NetLink HTB-1100S-25KM

  9. Sale Bộ chuyển đổi HDMI sang Quang

    Bộ chuyển đổi HDMI sang Quang

    Regular Price: 3.100.000 ₫

    Special Price 2.950.000 ₫

    Bộ chuyển đổi HDMI qua cáp quang 1FO

  10. Sale Converter Netlink HTB-4100AB  Single-mode 20 km loại 1 sợi quang 10/100/1000Mb/s

    Converter Netlink HTB-4100AB Single-mode 20 km loại 1 sợi quang 10/100/1000Mb/s

    Regular Price: 1.750.000 ₫

    Special Price 1.650.000 ₫

    Dùng để chuyển đổi tín hiệu Ethenet - Optical và ngược lại.
    - Sử dụng trên loại cáp Single Mode
    - Số sợi quang sử dụng: 01 sợi
    - Cổng kết nối: SC/pc duplex
    - Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100/1000 Mbps
    - Khoảng cách chuyền tín hiệu: 20km

Lưới  Danh sách 

Items 1 to 10 of 11 total

trên trang
  1. 1
  2. 2
Set Descending Direction