Chat với chúng tôi
Hỗ trợ khách hàng
(04) 32-363-999
  0912-655-711
Kinh doanh phân phối
Ms Minh Thu
    0976.086.288
Ms Hồng Thắm  
   0985.949.053
Ms Thanh Tuyền
   0974.195.483
Kinh doanh bán lẻ
Mr Anh Ngọc
   0888.30 36 36
Mr AnhTuấn
   0914.303.656
Ms Nga
   0948.23.37.38
Kỹ thuật - Giải Pháp
Mr Tân - Tư Vấn Giải Pháp
0912.655.711
Mr Tuấn - Kỹ thuật
0914.303.656
Mr Tuấn - Kỹ thuật
0914.303.656
Giao hàng toàn quốc
Tư vấn miễn phí
Sản phẩm chính hãng
Giá hàng tốt nhất

Bộ chuyển đổi quang điện NETLINK HTB-1100S-25KM

Tráng thái: Còn hàng

Regular Price: 550.000 ₫

Special Price 450.000 ₫

Bảo hành 12 tháng
Xuất xứ Taiwan

Thông tin sản phẩm

Convert quan NetLink HTB-1100S-25KM

Bộ chuyển đổi quang điện NETLINK HTB-1100S-25KM

Nhấp đúp chuột để xem ảnh lớn

Zoom Out
Zoom In

Xem thêm hình ảnh

Chi Tiết

  • HTB-1100S 10 / 100M thích ứng nhanh Ethernet thu phát quang. Kết nối 2 sợi quang  và cáp quang truyền thông truyền xoắn khác nhau của hai chuyển đổi, chuyển tiếp 10 / 100Base-TX và 100Base-FX hai phân đoạn mạng khác nhau, để đáp ứng các đường dài, tốc độ cao, băng thông cao workgroup người sử dụng Fast Ethernet nhu cầu

 Thông số kỹ thuật:

  • Tuân thủ IEEE802.3u 100BASE-TX và chuẩn 100BASE-FX        
  • Cung cấp hai SC-loại cổng cáp quang single-mode và một cổng RJ-45                
  • Sử dụng công nghệ CWDM (bước sóng phân chia), tập trung đường thông qua một tín hiệu sợi liên kết quang học trong thời gian thực truyền đơn mode truyền dẫn cáp khoảng cách lên đến 25KM kết nối 
  • Thiết kế mô-đun (có sẵn trên rack quyền lực tập trung)         
  • Hỗ trợ / chế độ half-duplex full-duplex        
  • Cổng hỗ trợ Auto-MDI / MDIX tự động lật 
  • Đèn LED dây chuyền phản hồi động tín hiệu, giám sát lỗi và  hot-swappable, cắm và chạy độ bền lên tới  50.000 giờ
  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3 100BASE-TX và 100BASE-FX        
  • công việc: full / half duplex        
  • Bước sóng: 1310nm, 1550nm        
  • Kết nối: một RJ-45 cổng, hai SC Interface 
  • LED chỉ số: POWER, TX100 TXLink / ACT, FX100 FXLink / ACT, FDX 
  • Tốc độ truyền dẫn: 100Mb / s        
  • Nhiệt độ môi trường: 0-50 ℃        
  • Độ ẩm tương đối: 5% -90%        
  • Cáp Cat.5 UTP cáp IP        
  • Cáp sợi quang: 9 / 125uM đơn thức    
  • Cung cấp điện Thông số kỹ thuật: đầu vào AC: 110-265V đầu ra DC: 5V / 1A gợn ≤50mV

Khách hàng đánh giá

tín hiệu đường truyền rất tốt.
2 thiết bị giống nhau lắp đặt dễ dàng không cần cài phần mềm cắm vào là chạy luôn rất ưng.
Nhận xét bởi camera tuyên quang - Đăng ngày 17/01/2018
thiết bị rất dễ sử dụng
sử dụng dễ dàng cắm vào là lên tín hiệu hình ảnh luôn không cần cấu hình phức tạp. đi dây đồng trục trong ống gen rất dễ dàng.
Nhận xét bởi Vinareseach - Đăng ngày 29/12/2017
truyền dẫn 15KM tín hiệu vẫn rất tốt
dùng cho cam IP dưới công trường truyền lên văn phòng quản lý. rất tiện lợi. truyền tín hiệu qua cáp quang 2 sợi tín hiệu rất tốt hình ảnh rất sắc nét.
Nhận xét bởi công ty Khai KHoáng Cửu Long - Đăng ngày 26/12/2017
thiết bị gọn nhẹ không tiếng ồn
đã lắp đặt 4 bộ dùng rất ổn định, dây gọn gàng và ổn định hơn với dùng dây Ethenet thông thường
Nhận xét bởi Lê Quang Mạnh - Đăng ngày 25/12/2017
tín hiệu truyền đi rất xa mà không suy hao
thiết bị đơn giản dễ dàng lắp đặt
Nhận xét bởi lãng khách - Đăng ngày 22/12/2017
Dịch vụ tốt, hỗ trợ kỹ thuật nhiệt tình
hỗ trợ kỹ thuật nhiệt tình
Nhận xét bởi Máy tính Tâm Anh - Đăng ngày 03/07/2017
Dùng mạng khá tốt
Dùng mạng khá tốt, để ở tủ điện ngoài trời nhiệt độ cao nhưng vẫn hoạt động tốt
Nhận xét bởi Trần Mạnh Tú - Đăng ngày 26/05/2017

Viết nhận xét của bạn về sản phẩm: Bộ chuyển đổi quang điện NETLINK HTB-1100S-25KM

1 Sao 2 Sao 3 Sao 4 Sao 5 Sao