Chat với chúng tôi
Hỗ trợ khách hàng
(04) 32-363-999
  0912-655-711
Kinh doanh phân phối
Ms Minh Thu
    0976.086.288
Ms Hồng Thắm  
   0985.949.053
Ms Thanh Tuyền
   0974.195.483
Kinh doanh bán lẻ
Mr Anh Ngọc
   0888.30 36 36
Mr AnhTuấn
   0914.303.656
Ms Nga
   0948.23.37.38
Kỹ thuật - Giải Pháp
Mr Tân - Tư Vấn Giải Pháp
0912.655.711
Mr Tuấn - Kỹ thuật
0914.303.656
Mr Tuấn - Kỹ thuật
0914.303.656
Giao hàng toàn quốc
Tư vấn miễn phí
Sản phẩm chính hãng
Giá hàng tốt nhất

Dây nhảy quang, Dây hàn

Lưới  Danh sách 

Items 1 to 10 of 16 total

trên trang
  1. 1
  2. 2
Set Descending Direction
  1. Sale DÂY NHẢY QUANG SINGLEMODE SC-SC /  PATCHCORD SC-SC

    DÂY NHẢY QUANG SINGLEMODE SC-SC / PATCHCORD SC-SC

    Regular Price: 50.000 ₫

    Special Price 45.000 ₫

    Dây nhảy quang SC/UPC - SC/UPC, single mode, 3m, 3.0mm, simplex
    Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m...
    Duplex hoặc sợi đơn - Simplex Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 

  2. DÂY NHẢY QUANG SINGLEMODE FC-SC / PATCHCORD FC-SC

    DÂY NHẢY QUANG SINGLEMODE FC-SC / PATCHCORD FC-SC

    65.000 ₫

    Dây nhảy quang Singlemode FC-SC/UPC  là sản phẩm dùng để đấu nối trong các hệ thống quang, thường dùng để đấu từ hộp phân phối quang ODF tới thiết bị quang (Converter quang, Module quang,...) Suy hao tiếp xúc các đầu nối quang đảm bảo nhỏ hơn 0.3 dB, suy hao phản hồi trên 55.5 dB, đường kính lớp vỏ từ 0.9 tới 3.0 mm.

  3. Dây nhảy quang Multimode SC-ST Duplex, Patchcord SC/ST Duplex OM1

    Dây nhảy quang Multimode SC-ST Duplex, Patchcord SC/ST Duplex OM1

    150.000 ₫

    Thông số sản phẩm dây nhảy quang OM1 SC/UPC-ST/UPC Multimode

    • Dây nhảy quang: SC-ST OM1 Multimode
    • Đầu nối: SC/UPC-ST/UPC
    • Tốc độ: 10Gb
    • Màu sắc: Màu Cam
    • Đường kính sợi quang: 50/125 µm
    • Kiểu sợi quang: Đơn mode (Simplex) hoặc đa mode (Duplex)
    • Bước sóng hoạt động: 850nm
    • Độ suy hao: ≤ 0.2 Db
    • Đường kính của dây: 2.0mm, 3.0mm
  4. Dây nhảy quang Multimode SC-SC Duplex, Patchcord SC/SC Duplex OM3

    Dây nhảy quang Multimode SC-SC Duplex, Patchcord SC/SC Duplex OM3

    150.000 ₫

    Thông số kỹ thuật dây quang OM3 SC-SC Multimode chính hãng 

    • Tên sản phẩm: SC-SC OM3 Multimode
    • Đầu nối: SC/UPC,APC – SC/UPC,APC
    • Tốc độ: 10Gb
    • Màu sắc: Màu xanh
    • Đường kính sợi quang: 50/125 µm
    • Kiểu sợi quang: Đơn mode (Simplex) hoặc đa mode (Duplex)
    • Bước sóng: 850nm
    • Độ suy giảm tín hiệu: ≤ 0.2 dB
    • Đường kính dây: 2.0mm, 3.0mm
    • Chiều dài: 3m,5m,10m,15m,20m,30m…. phụ thuộc nhu cầu của khách hàng.
  5. Dây nhảy quang Multimode LC-LC Duplex , Patchcord LC-LC Duplex OM1

    Dây nhảy quang Multimode LC-LC Duplex , Patchcord LC-LC Duplex OM1

    150.000 ₫
    • Trong số các loại dây nhảy quang Multimode có mặt trên thị trường hiện nay thì dây nhảy quang LC–LC OM1 được khách hàng biết đến nhiều nhất nhờ những đặc điểm chưa từng có trong số các sản phẩm khác tại thời điểm hiện tại
    • Dây nhảy quang LC-LC Multimode OM1 có vỏ màu cam, đây là dấu hiệu nhận biết phân biệt đối với dây nhảy quang đơn lõi.
    • Dây nhảy quang Multimode LC/LC sử dụng kiểu sợi quang Multi¬Mode 50/125µmhoặc 62.5/125µm - dây đa mode và được sử dụng để kết nối, chuyển đổi tín hiệu giữa các thiết bị, hệ thống mạng sử dụng đường truyền Multimode.
    • Dây nhảy quang Multimode LC-LC có 2 đầu chuyển đổi là các đầu LC/UPC - các đầu chuyển đổi vuông to và cũng đang được sử dụng phổ biến hiện nay. Loại dây này có đường kính 2.0mm và 3.0mm với các độ dài khác nhau, chuẩn kết nối 2 đầu: LC và LC,
  6. Dây nhảy quang Multimode LC-ST Duplex , Patchcord LC-ST Duplex

    Dây nhảy quang Multimode LC-ST Duplex , Patchcord LC-ST Duplex

    150.000 ₫
    • Trong số các loại dây nhảy quang Multimode có mặt trên thị trường hiện nay thì dây nhảy quang LC – ST được khách hàng biết đến nhiều nhất nhờ những đặc điểm chưa từng có trong số các sản phẩm khác tại thời điểm hiện tại
    • Dây nhảy quang LC-ST Multimode có vỏ màu cam, đây là dấu hiệu nhận biết phân biệt đối với dây nhảy quang đơn lõi.
    • Dây nhảy quang Multimode LC/ST sử dụng kiểu sợi quang Multi¬Mode 50/125µmhoặc 62.5/125µm - dây đa mode và được sử dụng để kết nối, chuyển đổi tín hiệu giữa các thiết bị, hệ thống mạng sử dụng đường truyền Multimode.
    • Dây nhảy quang Multimode LC-ST có 2 đầu chuyển đổi là các đầu LC/UPC - các đầu chuyển đổi vuông to và cũng đang được sử dụng phổ biến hiện nay. Loại dây này có đường kính 2.0mm và 3.0mm với các độ dài khác nhau, chuẩn kết nối 2 đầu: LC và ST,
  7. Dây nhảy quang Multimode LC-LC Duplex , Patchcord LC-LC Duplex OM3

    Dây nhảy quang Multimode LC-LC Duplex , Patchcord LC-LC Duplex OM3

    150.000 ₫
    • Trong số các loại dây nhảy quang Multimode có mặt trên thị trường hiện nay thì dây nhảy quang LC – LC được khách hàng biết đến nhiều nhất nhờ những đặc điểm chưa từng có trong số các sản phẩm khác tại thời điểm hiện tại
    • Dây nhảy quang LC-LC Multimode có vỏ màu cam, đây là dấu hiệu nhận biết phân biệt đối với dây nhảy quang đơn lõi.
    • Dây nhảy quang Multimode LC/LC sử dụng kiểu sợi quang Multi¬Mode 50/125µmhoặc 62.5/125µm - dây đa mode và được sử dụng để kết nối, chuyển đổi tín hiệu giữa các thiết bị, hệ thống mạng sử dụng đường truyền Multimode.
    • Dây nhảy quang Multimode LC-LC có 2 đầu chuyển đổi là các đầu LC/UPC - các đầu chuyển đổi vuông to và cũng đang được sử dụng phổ biến hiện nay. Loại dây này có đường kính 2.0mm và 3.0mm với các độ dài khác nhau, chuẩn kết nối 2 đầu: LC và LC,
    • Thường được sử dụng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị như converter quang, Switch quang,và các thiết bị khác cùng dòng.
  8. Dây nhảy quang Multimode  SC-SC Duplex, Patchcord SC/SC Duplex OM1

    Dây nhảy quang Multimode SC-SC Duplex, Patchcord SC/SC Duplex OM1

    150.000 ₫

    Trong số các loại dây nhảy quang Multimode có mặt trên thị trường hiện nay thì dây nhảy quang SC – SC được khách hàng biết đến nhiều nhất nhờ những đặc điểm chưa từng có trong số các sản phẩm khác tại thời điểm hiện tại. Dây nhảy quang SC-SC Multimode có vỏ màu cam, đây là dấu hiệu nhận biết phân biệt đối với dây nhảy quang đơn lõi. Dây nhảy quang Multimode SC SC sử dụng kiểu sợi quang Multi¬Mode 50/125µm hoặc 62.5/125µm - dây đa mode và được sử dụng để kết nối, chuyển đổi tín hiệu giữa các thiết bị, hệ thống mạng sử dụng đường truyền Multimode. Dây nhảy quang Multimode SC -SC có 2 đầu chuyển đổi là các đầu SC/UPC - các đầu chuyển đổi vuông to và cũng đang được sử dụng phổ biến hiện nay. Loại dây này có đường kính 2.0mm và 3.0mm với các độ dài khác nhau, chuẩn kết nối 2 đầu: SC và SC, thường được sử dụng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị như converter quang, Switch quang,và các thiết bị khác cùng dòng.

  9. DÂY NHẢY QUANG SINGLEMODE FC-FC / PATCHCORD FC-FC Duplex

    DÂY NHẢY QUANG SINGLEMODE FC-FC / PATCHCORD FC-FC Duplex

    100.000 ₫

    Dây nhảy quang Singlemode FC-FC Duplex

    • Đầu nối phải: FC/UPC, loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
    • Đầu nối trái: FC/UPC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
    • Chiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.
    • - Số lần kết nối: 1000 lần
    • - Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
    • - Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
    • - Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB 
  10. DÂY NHẢY QUANG SINGLEMODE LC – SC, PATCHCORD LC-SC / Duplex

    DÂY NHẢY QUANG SINGLEMODE LC – SC, PATCHCORD LC-SC / Duplex

    90.000 ₫

    Dây nhảy quang Singlemode LC SC / Dây đôi Duplex

    • Đầu nối phải: LC/UPC, loại sợi tùy chọn  Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
    • Đầu nối trái: SC/UPC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
    • Chiều dài: theo yêu cầu của khách.
    • Số lần kết nối: 1000 lần
    • Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
    •  Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
    •  Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Lưới  Danh sách 

Items 1 to 10 of 16 total

trên trang
  1. 1
  2. 2
Set Descending Direction