Thiết bị chuyển đổi quang điện 1 sợi HTB-3100B -25KM

Rating:
100% of 100
450.000 ₫
More Information
Bảo hành12 tháng
Xuất xứNETLINK/ASIA

Tổng quan

Thiết bị chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber (1 Sợi quang) HTB-3100B nằm trong bộ sản phẩm HTB-3100AB

  • MODEL: HTB-3100B 
  • Thiết bị chuyển đổi quang lan, chuyển đổi quang IP, media converter quang 1 sợi 10/100
  • Chuẩn IEEE802.3 10Base-T, and IEEE802.3u 100Base-TX/FX standards
  • Hỗ trợ tính năng tự động nhận diện tốc độ (10/100M) và Duplex mode (Full/Half)
  • Bước sóng: 1310/1550nm
  • Khoảng cách truyền : Single-mode:0 ~ 25km;
  • Bộ nguồn: 5V-2A 
  • Nhiệt độ hoạt động: -10~55ºC
  • Hãng sản xuất: NETLINK 
  • Bảo hành : 12 Tháng
  • Hàng chính hãng có CO,CQ đầy đủ

Hình ảnh cho bộ thiết bị chuyển đổi quang điện Netlink HTB-3100AB 25km

Thiết bị chuyển đổi quang điện Netlink HTB-3100A

 

Thông số kĩ thuật thiết bị converter quang HTB-3100B

  • Chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M Single Fiber (1 Sợi quang) HTB-3100B
  • Có thể sử dụng kết hợp bộ chuyển quang 1 ra 4 cổng LAN
  • Chuẩn IEEE802.3 10Base-T, and IEEE802.3u 100Base-TX/FX standards
  • Truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng riêng biệt trên cùng 1 sợi quang.
  • Hỗ trợ tính năng tự động nhận diện tốc độ (10/100M) và Duplex mode (Full/Half)
  • Khoảng cách truyền 25Km.
  • Bước sóng: 1310/1550nm
  • Khoảng cách truyền : Single-mode:0 ~ 25km;
  • Cổng kết nối: One RJ45 port: For connecting STP/UTP category-5 twisted pairs
  • Bộ nhớ đệm : 1 Mbit
  • Bộ nguồn: 5V 1-2A /
  • Nhiệt độ hoạt động: -10~55ºC
  • Ứng dụng thực tiễn: Thi công hệ thống camera IP, Triển khai hệ thống hạ tầng mạng IP 

Bạn có thể tham khảo thêm các sản phẩm chuyển đổi quang điện/quang lan khác như:

-Thương hiệu GNETCOM:

  • Bộ chuyển đổi quang điện (2 sợi quang) 10/100M: GNC 1211S-20
  • Bộ chuyển đổi quang điện (2 sợi quang) 10/100/1000M: GNC 2211S-20
  • Bộ chuyển đổi quang điện (1 sợi quang) 10/100M: GNC 1111S-20A/B
  • Bộ chuyển đổi quang điện (1 sợi quang) 10/100/1000M: GNC 2111S-20A/B.

-Thương hiệu Netlink:

  • Bộ chuyển đổi quang điện (1 sợi quang) 10/100M: HTB 3100AB
  • Bộ chuyển đổi quang điện (1 sợi quang) 10/100/1000M: HTB 4100AB
  • Bộ chuyển đổi quang điện (2 sợi quang) 10/100M: HTB 1100S
  • Bộ chuyển đổi quang điện (2 sợi quang) 10/100/1000M: HTB GS-03

Liên hệ với chúng tôi qua kênh chat trực tiếp hoặc số hotline trên website để được tư vấn và hỗ trợ đặt hàng cho phù hợp với nhu cầu sử dụng của bạn.

Thiên Tân Telecom - Giải pháp viễn thông chuyên nghiệp

Khách hàng đánh giá và nhận xét
  1. giao hàng nhanh
    chưa dùng thấy sp mới đẹp ok

    Nhận xét bởi

    Đăng ngày

  2. dùng ổn định, giá cả hợp lý
    tín hiệu tốt, không suy hao, truyền đi xa.

    Nhận xét bởi

    Đăng ngày

  3. tín hiệu tốt
    dễ dàng lắp đặt từ lần đầu tiên

    Nhận xét bởi

    Đăng ngày