Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000Mps 1 sợi GNC-2111S-20A/B

Rating:
100% of 100
Giá: Liên hệ
More Information
Bảo hành24 tháng
Xuất xứGNETCOM/ASIA

Tổng quan

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi GNETCOM GNC-2111S-20A/B sử dụng nguồn điện 5V 1A ( Tốt nhất thị trường hiện nay)

  • Thiết bị được sử dụng Chipset Qualcomm 8334 (USA)
  • Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M Single Fiber/ Multi mode (1 Sợi quang) 
  • Hỗ trợ bước bước sóng 1310nm/1550nm
  • Multi-Mode:2 km; Single-Mode:20km
  • Truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng riêng biệt trên cùng 1 sợi quang.
  • One optical port: MM: SC/ST/FC (fiber size: 50,62.5/125µm)
  • SM: SC/ST/FC (fiber size: 9/125µm)
  • Thiết kế nhỏ gọn, Sơn tĩnh điện, Logo sơn 3 màu nổi bật bằng công nghệ cao.
  • Thương hiệu: GNETCOM 
  • Bảo hành: 2 Năm 
  • Chứng chỉ: CO;CQ

Thông số kỹ thuật: Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang GNC-2111S-20A/B
Hãng sản xuất: GNETCOM

Parameter

Specifications

Standards

IEEE802.3ab 1000Base-T,

IEEE802.3z 1000Base-SX/LX Gigabit Ethernet,

IEEE802.1qVLAN,IEEE802.1p QoS,

IEEE802.1d Spanning Tree

Fiber port

Data Rate:1000M

Connector:SC as default,FC/ST (optional)

Distance: Single-mode Fiber 20km, Multi-mode fiber 2km

Wavelength:1310nm/1550nm

Tx power ≥ -10dBm

Rx sensitivity ≥ -23dBm

Copper port

Data Rate:10/100/1000M

Connector:RJ45

Category-5 twisted pairs: 100m

Performance

Conversion Means:Media conversion

Delay time:<10us

Back Bandwidth:4Gbps

MAC address Size:16Kbit

Packet Buffer Size:1Mbit

LED Indicators

PWR (power supply)

FX/ACT (optical link action)

TP/ACT (twisted pair packet forwarding)

TP LINK1000 (twisted pair link1000M)

TP LINK100 (twisted pair link 100M)

Electrical&Mechanical

Input power Requirements:DC5V@1A

Power Adapter:AC100V~240V

Power consumption:<5W

Dimensions:9.4*7*2.6cm

Packing:26.5*15.7*5.8cm

Weight:0.4kg (External power supply)

Environmental

Operating Temperature:-20ºC~+75ºC

Storage Temperature:-40ºC~+85ºC

Relative Humidity:5%~90%(no-condensing)

MTBF:>100,000 hours

 

Bộ chuyển đổi quang điện tốc độ 10/100/1000 Mbps 1 sợi GNC-2111S-20AB
Hiện nay, bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 1 sợi được nhiều khách hàng đánh giá cao về chất lượng nên chủ yếu nó được sử dụng trong hệ thống mạng FTTx,FTTH,…

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000Mps 1 sợi GNC-2111S-20A/B

Bộ chuyển đổi quang điện có rất nhiều tên gọi khác nhau như converter quang, media converter quang,… nhưng tựu trung lại đều có chức năng chuyển đổi từ tín hiệu dạng điện sang tín hiệu dạng quang — ánh sáng, và ngược lại. truyền tín hiệu tốc độ cao 10/100/1000Mps

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000Mps 1 sợi GNC-2111S-20A/B

Sơ đồ kết nối bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 1000 Gnetcom

GNC-2111S-20A/B

GNC-2111S-20AB

Bạn có thể tham khảo thêm các sản phẩm chuyển đổi quang điện/quang lan khác như:

-Thương hiệu GNETCOM:

  • Bộ chuyển đổi quang điện (2 sợi quang) 10/100M: GNC 1211S-20
  • Bộ chuyển đổi quang điện (2 sợi quang) 10/100/1000M: GNC 2211S-20
  • Bộ chuyển đổi quang điện (1 sợi quang) 10/100M: GNC 1111S-20A/B
  • Bộ chuyển đổi quang điện (1 sợi quang) 10/100/1000M: GNC 2111S-20A/B.

-Thương hiệu Netlink:

  • Bộ chuyển đổi quang điện (1 sợi quang) 10/100M: HTB 3100AB
  • Bộ chuyển đổi quang điện (1 sợi quang) 10/100/1000M: HTB 4100AB
  • Bộ chuyển đổi quang điện (2 sợi quang) 10/100M: HTB 1100S
  • Bộ chuyển đổi quang điện (2 sợi quang) 10/100/1000M: HTB GS-03

Liên hệ với chúng tôi qua kênh chat trực tiếp hoặc số hotline trên website để được tư vấn và hỗ trợ đặt hàng cho phù hợp với nhu cầu sử dụng của bạn.

Thiên Tân Telecom - Giải pháp viễn thông chuyên nghiệp

Khách hàng đánh giá và nhận xét
  1. hàng tốt
    Đây không phải lần đầu mình mua hàng ở TT, lần nào mình mua cũng thấy thoải mái

    Đánh giá bởi

    Đăng ngày

  2. Đã nhận hàng
    giao hàng rất nhanh, sp đúng mô tả, dùng cho dự án xài rất ổn, nên mua

    Đánh giá bởi

    Đăng ngày

  3. mạng ổn định
    băng thông ổn định mà truyền trên 1 sợi nên lắp đặt dễ

    Đánh giá bởi

    Đăng ngày

  4. hình ảnh truyền nhanh không bị trê
    tiết kiệm chi phí thông qua thiết bị quang

    Đánh giá bởi

    Đăng ngày

  5. truyền luôn 16 camera ip về đầu ghi rất đẹp
    băng thông 1gb truyền tín hiệu nét căng dùng rất hay. kết nối dễ dàng

    Đánh giá bởi

    Đăng ngày