Hộp phối quang ODF 24FO Lắp Rack đầy đủ phụ kiện chuẩn LC

Giá: Liên hệ
More Information
Xuất xứHO-LINK/ASIA

Tổng quan

Hộp phối quang ODF 24 FO LC/UPC gắn tủ rack 19' chính hãng .

  • Hộp phối quang 24 sợị LC chuẩn lắp Rack, đầy đủ phụ kiện đi kèm sản phẩm, tiện lợi cho việc thi công đấu nối hệ thống thi công truyền dẫn quang.
  • ODF 24 LC dùng hàn trực tiếp nối cáp quang với nhau. 
  • Dùng phân chia cáp bằng cách chuyển đổi giữa các đầu nối.
  • Trọn bộ đầy đủ bao gồm:( 24 dây hàn LC, 24 ống co nhiệt, 24 cúp lơ LC/UPC, Khay hàn quang) 
  • hộp phối quang odf 24 sợi được thiết kế chuẩn bắt tủ rack, Vỏ hơp kim, sơn tĩnh điện.
  • Nếu hệ thống của bạn chủ từ cáp 12 sợi bạn có thể lựa chọn Hộp phối quang 12Fo để giảm chi phí đầu tư.

Thông tin sản phẩm

Top

Thông số kỹ thuật ODF 24FO lắp rack LC

  • Kích thước: 50x480x300 mm(theo thứ tự chiều cao, rộng, sâu)
  • Khung chính ODF tối đa (sợi): 1FO - 24FO 
  • Hộp phối quang 24FO LC, hoặc odf quang 24 port LC
  • Vật liệu: Làm từ hợp kim thép lá cán lạnh – Sơn tĩnh điện, màu ghi xám
  • Hộp phối quang dùng để phân phối kết nối cáp sợi quang, hàn nối sợi quang và dùng để 
  • dự phòng cáp quang từ 12- 24Fo chuẩn LC

hộp phối quang ODF 24FO LC đầy đủ

  • Hộp phối quang odf trong nhà có 3 chức năng sự dụng: Hàn nối trực tiếp, dự phòng và phân phối cáp quang. 
  • Khay hàn nối được mở theo bản lề - và từng khay chồng lên nhau vì vậy thao tác dễ dàng 
  • trong quá trình sửa chữa cũng như mở rộng dung lượng ODF. 
  • Hộp gắn chuẩn adapter LC
  • Thiết kế cho tủ Rack 19”. 
  • Đầu Adapter được thiết kế đặt tại giữa ODF. 
  • ODF phù hợp với các điều kiện môi trường: 
  • Nhiệt độ : -40°C -> + 85°C 
  • Độ ẩm : 95% 
  • Phụ kiện lắp thêm (không có sẵn nếu mua vỏ ODF).

 

Vỏ hộp ODF 24 được thiết kế chắc chắn, sơn tĩnh điện

  • Khay nối quang: Bằng nhựa, sử dụng loại khay có dung lượng tối đa 24 mối hàn/khay. 
  • Ống co nhiệt: Bảo vệ mối hàn quang, có chiều dài 6,0± 0,5mm 
  • Adapter: LC/UPC
  • Suy hao chèn : ≤0.2dB 
  • Suy hao phản hồi : UPC≥55dB 
  • Dây hàn quang: LC/UPC
  • Loại đầu: LC theo chuẩn đầu UPC 
  • Loại dây: Single Mode
  • Suy hao chèn: ≤0.2dB 
  • Suy hao phản hồi: UPC≥55dB

Sản phẩm chính hãng: Có đầy đủ CO,CQ cho công trình dự án.

Liên hệ với chúng tôi qua số điện thoại: 0912 655 711 - 0838 242 122 để được tư vấn lựa chọn cho phù hợp.

Top