Cáp quang dã chiến 8FO LC single mode có băng thép HO-LINK

Giá: Liên hệ
More Information
Xuất xứHO-LINK/ASIA

Tổng quan

Cáp quang dã chiến 8FO HO-LINK single mode 8FO LC có băng thép là loại cáp quang đặc biệt được sử dụng trong quân sự, các sự kiện, sân khấu ngoài trời.

  • Cáp quang ngoài trời có băng thép
  • Loại sợi quang: G652D
  • Chất liệu vỏ: LSZH
  • Màu sắc: Đen
  • Số lượng sợi quang: 8 sợi

Cáp quang dã chiến 8FO HO-LINK có băng thép được phân phối tại Thiên Tân Telecom.

Cáp quang dã chiến 8FO HO-LINK được sử dụng để từ việc truyền dẫn tín hiệu mạng internet, âm thanh, hình ảnh,...  trong các điều kiện khí hậu và môi trường khắc nghiệt. Thiết kế lớp vỏ ngoài chống cháy LSZH cùng băng thép giúp cáp quang dã chiến không chỉ được ứng dụng trong lĩnh vực quân sự mà hiện này nó còn được sử dụng nhiều trong các sự kiện, sân khấu ngoài trời.

Cap quang da chien 8fo lc

Thông số sợi quang dã chiến 8FO HO-LINK chuẩn LC single mode có băng thép

No.

Items

Unit

Specification

G.652D

1

Mode Field Diameter

1310nm

μm

8.7~9.5

1550nm

μm

9.8~10.8

2

Cladding Diameter

μm

125.0±0.7

3

Cladding Non-Circularity

%

≤1.0

4

Core-Cladding Concentricity Error

μm

≤0.6

5

Coating Diameter

μm

245±5

6

Coating Non-Circularity

%

≤6.0

7

Cladding-Coating Concentricity Error

μm

≤12.0

8

Cable Cutoff Wavelength

nm

λcc≤1260

9

Attenuation(max.)

1310nm

dB/km

≤0.34

1550nm

dB/km

≤0.20

1625nm

dB/km

≤0.24

Cap quang da chien 8fo lc

Cáp quang dã chiến 8FO được bấm sẵn chuẩn kết nối LC giúp bạn có thể kết nối trực tiếp cáp với các thiết bị sử dụng cổng quang tương ứng.

Cap quang da chien 8fo lc

Thông số cáp quang dã hiến 8FO LC single mode HO-LINK có băng thép

Items

 Specifications

Fiber Count

8

Tight-buffer Fiber

Dimension

850±50 μm

Material

LSZH

Color

Standard colors

Metal Tube

Dimension

4.5±0.2 mm

Material

Steel

Strength Member

Kevlar

Outer Jacket

Dimension

6.5±0.3 mm

Material

LSZH Black

 

Đặc tính cơ học và môi trường của cáp quang dã chiến 8FO LC single mode

  Items

  Unite

  Specifications

 Tension(Long Term)

N

200

  Tension(Short Term)

N

400

  Crush(Long Term)

N/10cm

200

  Crush(Short Term)

N/10cm

500

  Min. Bend Radius(Dynamic)

mm

20D

 Min. Bend Radius(Static)

mm

10D

 Operating Temperature

-20~+70

 Storage Temperature

-20~+70

Liên hệ với chúng tôi để đặt hàng đầu nối quang chuẩn FC / SC / LC / ST theo nhu cầu sử dụng thực tế

đầu nối quang FC SC LC ST

Cáp quang dã chiến 8FO LC single mode kết nối trực tiếp với bộ chuyển đổi HDMI qua quang 4K sử dụng cổng module quang 10G.

Cap quang da chien 8fo lc

 

Thiên Tân Telecom – Giải pháp viễn thông chuyên nghiệp